shafi_banner

GGD AC low-voltagear switchgear

Takaitaccen Bayani:

GGD AC low-voltage switchgear ya dace da tsarin rarraba wutar lantarki tare da AC 50Hz, ƙimar ƙarfin aiki na 380V, da ƙimar aiki na yanzu har zuwa 3150A a cikin tashoshin wutar lantarki, masana'anta, masana'antu da masana'antar ma'adinai, don manufar canjin makamashi, rarrabawa, da kuma kula da wutar lantarki, hasken wuta da kayan aikin rarrabawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

GGD AC low-voltage switchgear ya dace da tsarin rarraba wutar lantarki tare da AC 50Hz, ƙimar ƙarfin aiki na 380V, da ƙimar aiki na yanzu har zuwa 3150A a cikin tashoshin wutar lantarki, masana'anta, masana'antu da masana'antar ma'adinai, don manufar canjin makamashi, rarrabawa, da kuma kula da wutar lantarki, hasken wuta da kayan aikin rarrabawa.

GGD AC ƙananan ƙarancin wutar lantarki sabon nau'in wutar lantarki ne na AC wanda aka tsara bisa ga buƙatun manyan Ma'aikatar Makamashi, manyan masu amfani da wutar lantarki da sassan ƙira, dangane da ka'idodin aminci, tattalin arziki, ma'ana da aminci.Samfurin yana da babban ƙarfin karyewa, ingantaccen ƙarfin ƙarfi da kwanciyar hankali na thermal, tsarin lantarki mai sassauƙa, haɗaɗɗiyar dacewa, aiki mai ƙarfi, tsarin labari, da matakin kariya, kuma ana iya amfani da shi azaman samfuri da aka sabunta don cikakkun saiti na ƙananan wutan lantarki.

GGD AC low-voltage switchgear shima ya dace da ma'auni kamar IEC439 "Complete Low-voltage Switchgear and Controlgear" da GB7251 "Ƙaramar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa."

Yanayin amfani

Yanayin zafin jiki na kewaye kada ya wuce +40 ℃ kuma kada ya kasance ƙasa da -5 ℃, kuma matsakaicin zafin jiki a cikin sa'o'i 24 kada ya wuce +35 ℃;

Ana ba da shawarar shigarwa na cikin gida, kuma tsayin wurin da ake amfani da shi bai kamata ya wuce 2000m ba, wanda ya kamata a ƙayyade lokacin yin oda;

A zumunta zafi na kewaye da iska kada ya wuce 50% a matsakaicin zafin jiki na +40 ℃, da kuma mafi girma dangi zafi (misali 90% a +20 ℃) ​​da aka yarda a ƙananan yanayin zafi don la'akari da yuwuwar sakamako na condensation lalacewa ta hanyar canje-canje. a cikin zafin jiki;

Lokacin shigar da shi, karkata daga saman tsaye bai kamata ya wuce 5 ° ba;

Ya kamata a shigar da kayan aikin a wuraren da babu tsananin girgizawa ko girgiza kuma waɗanda ba za su iya haifar da lalata kayan lantarki ba;

Abokan ciniki na iya yin shawarwari tare da masana'anta don biyan takamaiman buƙatu.

Sigar Fasaha

abin koyi

(V)

Ƙimar wutar lantarki (V)

(A)

Ƙididdigar halin yanzu (A)

(kA)

An ƙididdige ɗan gajeren kewayawa na yanzu (kA)

(1s)

(kA)

Ƙididdigar ɗan gajeren lokaci jure halin yanzu (1s)(kA)

(kA)

Ƙaunar kololuwar jure halin yanzu(kA)

GGD1

380

A

1000

15

15

30

B

600 (630)

C

400

GGD2

380

A

1500 (1600)

30

30

60

B

1000

C

600

GGD3

380

A

3150

50

50

150

B

2500

C

2000

Zane Mai Girma

zama (2)

ctions don yin oda:

Lokacin yin oda, mai amfani ya kamata ya samar da:

- Babban zane mai rarraba da'ira da zane mai shimfidawa, ƙimar ƙarfin lantarki mai aiki, ƙididdige ƙimar aiki na yanzu, saitin na'urar kariya na yanzu, da mahimman sigogin fasaha.

- Nuna ƙayyadaddun kebul mai shigowa da mai fita.

- Model, ƙayyadaddun bayanai, da adadin manyan abubuwan lantarki a cikin ma'ajin canji.

- Idan ana buƙatar gadoji na bas ko ramukan bas tsakanin kabad masu canzawa ko kabad masu shigowa, takamaiman buƙatu kamar tazara da tsayi daga ƙasa yakamata a nuna su.

- Lokacin da aka yi amfani da kabad ɗin canzawa a cikin yanayi na musamman na muhalli, ya kamata a ba da cikakkun bayanai lokacin yin oda.

- Launi mai launi na majalisar sauyawa da sauran takamaiman buƙatu.


  • Na baya:
  • Na gaba: